Giải thưởng CNTT - TT TP.HCM lần X 28 Tháng Mười Hai 2018 12:15:00 CH

DANH SÁCH Cá nhân, Đơn vị, Sinh viên đạt Giải thưởng CNTT-TT TP.HCM lần X - 2018

DANH SÁCH CÁ NHÂN, ĐƠN VỊ, SINH VIÊN ĐẠT GIẢI THƯỞNG CÔNG NGHỆ THÔNG TIN – TRUYỀN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH LẦN X – 2018

 

STT

Tên sản phẩm, dịch vụ đạt giải

Tên đơn vị/ cá nhân/ sinh viên

 
 

I

Nhóm 1: Doanh nghiệp có sản phẩm và giải pháp phần mềm tiêu biểu

 

1

Phần mềm hóa đơn điện tử Meinvoice.vn

Công ty Cổ phần MISA

 

2

Hệ thống giải pháp chính quyền điện tử và trung tâm hành chính công FPT.eGov

Chi nhánh TP.HCM của Công ty TNHH Hệ thống Thông tin FPT

 

3

iBom® 2016 – Giải pháp Phần mềm Điều hành doanh nghiệp & Quản lý thi công công trình

Công ty TNHH Phần mềm Trí Tụê - iSoftco®

 

4

Phần mềm Quận Huyện trực tuyến

Công ty Cổ phần Công nghệ VietInfo

 

II

Nhóm  2: Doanh nghiệp có sản phẩm phần cứng tiêu biểu

 

1

MERCURY ELECTRONICS

Công ty TNHH MTV Thế giới Công nghệ (HD King)

 

2

Dây chuyền cấp thoát liệu tự động

Công ty TNHH ITO Việt Nam

 

3

Máy tính để bàn thương hiệu APCOM

Công ty TNHH TM DV Tin học Anh Phương A.P.C.O.M

 

III

Nhóm 3: Doanh nghiệp cung cấp dịch vụ giá trị gia tăng tiêu biểu

 

1

Ví MoMo - Siêu ứng dụng thanh toán

Công ty Cổ phần Dịch vụ Di động Trực tuyến

 

2

Dịch vụ Đánh giá bảo mật và giám sát an toàn thông tin

Công ty Cổ phần Dịch vụ Công nghệ Tin học HPT

 

3

Dịch vụ VNPT-SMART Cloud

Viễn thông Thành phố Hồ Chí Minh

 

IV

Nhóm 4: Đơn vị ứng dụng CNTT-TT tiêu biểu

 

1

 

Công ty Cổ phần Dịch vụ Di Động Trực Tuyến

 

2

 

Công ty TNHH một thành viên Phát triển Công viên phần mềm Quang Trung (QTSC)

 

V

Nhóm 5: Đơn vị, cá nhân có thành tích xuất sắc đóng góp cho sự nghiệp phát triển CNTT-TT Thành phố

 

1

 

Ông Nguyễn Bá – Nguyên Tổng Giám đốc Tổng Cty Bưu chính Viễn thông Việt Nam

 

2

 

Viễn thông Thành phố Hồ Chí Minh (VNPT)

 

VI

Nhóm 6: Sinh viên ngành CNTT-TT có thành tích nghiên cứu và học tập xuất sắc

 

 

Tên sinh viên

Trường

 

1

Đào Tuấn An

Đại học Khoa học tự nhiên – Đại học Quốc gia TP.HCM

 

2

Bùi Ngọc Minh

Đại học Khoa học tự nhiên – Đại học Quốc gia TP.HCM

 

3

Lương Quốc An

Đại học Khoa học tự nhiên – Đại học Quốc gia TP.HCM

 

4

Đỗ Trọng Lễ

Đại học Khoa học tự nhiên – Đại học Quốc gia TP.HCM

 

5

Hồ Nguyễn Hải Tuấn

Đại học Khoa học tự nhiên – Đại học Quốc gia TP.HCM

 

6

Hoàng Trung Hiếu

Đại học Khoa học tự nhiên – Đại học Quốc gia TP.HCM

 

7

Nguyễn Khắc Tuấn

Đại học Khoa học tự nhiên – Đại học Quốc gia TP.HCM

 

8

Hồ Thị Kim Hoàng

Đại học Công nghệ thông tin – Đại học Quốc gia TP.HCM

 

9

Trần Văn Phúc

Đại học Công nghiệp TP.HCM

 

10

Lê Hùng Sơn

Đại học FPT

 

 Ban Tổ chức Giải thưởng


Số lượt người xem: 1607    
Xem theo ngày Xem theo ngày

Tìm kiếm